Logo
Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam
Deposit Insurance of Vietnam
  • Giới thiệu
    • Thông điệp của Chủ tịch Hội đồng quản trị Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam
    • Tổng quan về Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam
    • Chức năng, quyền và nghĩa vụ của Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam
    • Cơ cấu tổ chức
      • Ban lãnh đạo qua các thời kỳ
      • Ban lãnh đạo hiện nay
      • Sơ đồ tổ chức
      • Mạng lưới Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam
  • Dành cho người gửi tiền
    • Quyền và nghĩa vụ của người được bảo hiểm tiền gửi
    • Biểu tượng tham gia bảo hiểm tiền gửi
    • Danh sách tổ chức tham gia BHTG
    • Thủ tục trả tiền bảo hiểm
  • Dành cho tổ chức tham gia bảo hiểm tiền gửi
    • Biểu tượng tham gia bảo hiểm tiền gửi (Bản điện tử)
    • Thủ tục tham gia bảo hiểm tiền gửi
    • Quyền và nghĩa vụ của tổ chức tham gia bảo hiểm tiền gửi
    • Hệ thống quản lý thu thập thông tin (ICM)
  • Thư viện
    • Video
    • Văn bản
      • Văn bản pháp luật về BHTG
      • Văn bản liên quan
      • Văn bản do BHTGVN ban hành
  • Thông tin báo chí
  • Ấn phẩm
    • Bản tin bảo hiểm tiền gửi
    • Báo cáo thường niên
    • Ấn phẩm khác
  • Liên hệ
icon home Trang Chủ icon arrow Hoạt động Đảng - Đoàn thể

Chi nhánh BHTGVN khu vực Bắc Trung Bộ tổ chức giao lưu thể thao chào mừng kỷ niệm 20 năm thành lập

Thứ 2 , 04/07/2022
 Hưởng ứng phong trào thi đua chào mừng kỷ niệm 20 năm thành lập Chi nhánh Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam (BHTGVN) khu vực Bắc Trung Bộ (25/6/2002 - 25/6/2022), cuối tháng 6 vừa qua, Chi nhánh BHTGVN khu vực Bắc Trung Bộ (Chi nhánh) tổ chức giao lưu thể thao với Ngân hàng Nhà nước (NHNN) Chi nhánh tỉnh Nghệ An và Ngân hàng TMCP Bắc Á.

 

Tham dự buổi giao lưu có bà Nguyễn Thị Thu Thu - Bí thư Đảng ủy, Giám đốc NHNN Chi nhánh tỉnh Nghệ An; bà Nguyễn Thị Minh Thu - Phó Giám đốc, Chủ tịch Công đoàn NHNN Chi nhánh tỉnh Nghệ An; ông Nguyễn Trọng Trung - Phó Tổng giám đốc Ngân hàng TMCP Bắc Á; bà Thái Thị Nga - Chủ tịch Công đoàn Ngân hàng TMCP Bắc Á cùng các vận động viên là cán bộ, nhân viên của hai đơn vị.

Về phía Chi nhánh, tham dự và chỉ đạo có ông Trần Văn Lam - Ủy viên BCH Đảng bộ BHTGVN, Bí thư Đảng ủy, Giám đốc Chi nhánh và các ủy viên BCH Đảng bộ, Ban giám đốc; sự phối hợp của BCH Công đoàn, Đoàn thanh niên và sự tham gia của cán bộ, nhân viên, người lao động Chi nhánh.

Đây là một trong những hoạt động thiết thực chào mừng kỷ niệm 20 năm ngày thành lập Chi nhánh BHTGVN khu vực Bắc Trung Bộ, đồng thời có ý nghĩa tạo tiền đề cho sự hợp tác lâu dài giữa NHNN Chi nhánh tỉnh Nghệ An, Ngân hàng TMCP Bắc Á và Chi nhánh BHTGVN khu vực Bắc Tung bộ nhằm thúc đẩy các phong trào thi đua, rèn luyện sức khỏe, nâng cao thể chất cho cán bộ công chức, viên chức và người lao động.

 

Chương trình giao lưu thể thao này cũng là dịp để cán bộ công chức, viên chức, người lao động của 3 đơn vị gặp gỡ, giao lưu, trao đổi, học tập kinh nghiệm, tăng cường đoàn kết, hiểu biết lẫn nhau, từ đó chủ động phối hợp, nâng cao chất lượng công tác của cơ quan, đơn vị, thi đua phấn đấu hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ được giao.

 

Mặc dù thời tiết nắng nóng, nhưng các trận đấu bóng chuyền giữa 3 đơn vị diễn ra với tinh thần nỗ lực hết mình, cống hiến cho khán giả những pha bóng đẹp, hấp dẫn và những màn tranh bóng gay cấn, quyết liệt.

Trên tinh thần hợp tác và đoàn kết, buổi giao lưu đã diễn ra thành công, để lại những kỷ niệm khó quên, tạo ấn tượng tốt đẹp cho các thành viên tham dự, qua đó, thúc đẩy quan hệ hợp tác giữa 3 cơ quan đơn vị.

Các tin khác

Đoàn Thanh niên Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam tổ chức chương trình  Tết Trung thu năm 2026
Đoàn Thanh niên Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam tổ chức chương trình Tết Trung thu năm 2026

Tối ngày 18/9/2026, tại Trụ sở chính, Đoàn Thanh niên Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam (DIV) đã tổ chức chương trình Tết Trung thu cho các cháu thiếu nhi là con cán bộ, người lao động DIV, mang lại không khí vui tươi, đầm ấm, tăng cường giao lưu, gắn kết giữa gia đình.

Công đoàn cơ sở Chi nhánh Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam khu vực Tây Bắc Bộ tổ chức hoạt động chào mừng Quốc khánh 2/9 và 10 năm Chi nhánh đi vào hoạt động
Công đoàn cơ sở Chi nhánh Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam khu vực Tây Bắc Bộ tổ chức hoạt động chào mừng Quốc khánh 2/9 và 10 năm Chi nhánh đi vào hoạt động

Chào mừng kỷ niệm 81 năm ngày Quốc khánh nước Cộng hòa Xã hội Chủ nghĩa Việt Nam...

Công đoàn Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam trao “Mái ấm tình thương” cho hộ nghèo tại xã Nam Khánh Vĩnh, tỉnh Khánh Hòa
Công đoàn Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam trao “Mái ấm tình thương” cho hộ nghèo tại xã Nam Khánh Vĩnh, tỉnh Khánh Hòa

Sáng ngày 27/8, Công đoàn Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam (DIV) phối hợp với Hội Liên hiệp Phụ nữ xã Nam Khánh Vĩnh, tỉnh Khánh Hòa tổ chức bàn giao 2 căn nhà “Mái ấm tình thương” cho 2 hội viên phụ nữ thuộc hộ nghèo trên địa bàn.

Công đoàn Ngân hàng Việt Nam tổ chức Hội nghị Ban Chấp hành lần thứ ba, khóa VIII
Công đoàn Ngân hàng Việt Nam tổ chức Hội nghị Ban Chấp hành lần thứ ba, khóa VIII

Chiều ngày 22/8/2026, tại tỉnh Thanh Hóa, Công đoàn Ngân hàng Việt Nam (NHVN) đã tổ chức Hội nghị Ban Chấp hành Công đoàn Ngân hàng Việt Nam lần thứ ba, Khóa VIII, nhiệm kỳ 2023 – 2028. Ông Phạm Tiến Dũng - Phó Thống đốc Ngân hàng Nhà nước Việt Nam (NHNN), Chủ tịch Công đoàn NHVN chủ trì Hội nghị.

Công đoàn Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam trao tặng thiết bị tin học cho hai trường học ở phường Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh
Công đoàn Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam trao tặng thiết bị tin học cho hai trường học ở phường Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh

Sáng ngày 21/8/2026, tại Trường Tiểu học Gia Đông số 3, phường Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh, Công đoàn Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam (DIV) tổ chức chương trình an sinh xã hội, trao tặng máy tính và thiết bị mạng tin học cho hai trường học trên địa bàn, phục vụ công tác giảng dạy và học tập.

TIN ĐỌC NHIỀU
  • Chi nhánh Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam tại thành phố Hà Nội tuyên truyền chính sách bảo hiểm tiền gửi đến tổ chức tham gia BHTG tại tỉnh Hưng Yên
  • Tuyên truyền chính sách bảo hiểm tiền gửi và phổ biến Luật Bảo hiểm tiền gửi năm 2025 tại tỉnh Gia Lai
  • Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam ban hành Quy chế cho vay đặc biệt đối với tổ chức tham gia bảo hiểm tiền gửi
  • Phát huy vai trò của Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam trong giáo dục tài chính, góp phần thúc đẩy tài chính toàn diện
  • Phê duyệt Đề án tiếp tục hiện đại hóa hệ thống ngân hàng, xử lý tổ chức tín dụng yếu kém
  • Tiền gửi dân cư tại các tổ chức tín dụng đạt 11,22 triệu tỷ đồng
  • Đoàn Thanh niên Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam tổ chức chương trình Tết Trung thu năm 2026
  • Thông tin tuyển dụng từ ngày 25/9/2026 đến hết ngày 28/9/2026
  • Công ty Cổ phần Thanh toán số MobiFone gia nhập Hiệp hội Ngân hàng Việt Nam
  • Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam tổ chức khóa đào tạo “Ứng dụng AI trong hoạt động quản trị nhân sự”
Quản lý ấn phẩm
Bản tin Bảo hiểm tiền gửi số 72 Quý II năm 2026
Bản tin Bảo hiểm tiền gửi số 71 Quý I năm 2026
	Bản tin Bảo hiểm tiền gửi số 70 Quý IV năm 2025
Bản tin Bảo hiểm tiền gửi số 69 Quý III năm 2025
Annual Report 2024
Bản tin Bảo hiểm tiền gửi số 68 Quý II năm 2025
Bản tin Bảo hiểm tiền gửi số 67 Quý I năm 2025
	Bản tin Bảo hiểm tiền gửi số 66 Quý IV năm 2024
Bản tin Bảo hiểm tiền gửi số 65 Quý III năm 2024
Annual Report 2023
Bản tin Bảo hiểm tiền gửi số 64 Quý II năm 2024
	Bản tin Bảo hiểm tiền gửi số 63 Quý I năm 2024
Bản tin Bảo hiểm tiền gửi số 62 Quý IV năm 2023
Annual Report 2022
Bản tin Bảo hiểm tiền gửi  số 61 Quý III năm 2023
 Bản tin Bảo hiểm tiền gửi  số 60 Quý II năm 2023
Bản tin Bảo hiểm tiền gửi  số 59 Quý I năm 2023
Bản tin bảo hiểm tiền gửi số 58 - Quý IV năm 2022
Bản tin bảo hiểm tiền gửi số 57 - Quý III năm 2022
Bản tin bảo hiểm tiền gửi số 56 - Quý II năm 2022

Chịu trách nhiệm nội dung website: ThS. Đặng Duy Cường

©Bản quyền 2022 được bảo lưu bởi Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam

Lô D20, đường Tôn Thất Thuyết, phường Cầu Giấy, TP. Hà Nội.
(84-24)3974 2886
banbientap@div.gov.vn
  • Giới thiệu
    • Thông điệp của Chủ tịch Hội đồng quản trị Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam
    • Tổng quan về Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam
    • Chức năng, quyền và nghĩa vụ của Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam
    • Cơ cấu tổ chức
      • Ban lãnh đạo qua các thời kỳ
      • Ban lãnh đạo hiện nay
      • Sơ đồ tổ chức
      • Mạng lưới Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam
  • Dành cho người gửi tiền
    • Quyền và nghĩa vụ của người được bảo hiểm tiền gửi
    • Biểu tượng tham gia bảo hiểm tiền gửi
    • Danh sách tổ chức tham gia BHTG
    • Thủ tục trả tiền bảo hiểm
  • Dành cho tổ chức tham gia bảo hiểm tiền gửi
    • Biểu tượng tham gia bảo hiểm tiền gửi (Bản điện tử)
    • Thủ tục tham gia bảo hiểm tiền gửi
    • Quyền và nghĩa vụ của tổ chức tham gia bảo hiểm tiền gửi
    • Hệ thống quản lý thu thập thông tin (ICM)
  • Thư viện
    • Video
    • Văn bản
      • Văn bản pháp luật về BHTG
      • Văn bản liên quan
      • Văn bản do BHTGVN ban hành
  • Thông tin báo chí
  • Ấn phẩm
    • Bản tin bảo hiểm tiền gửi
    • Báo cáo thường niên
    • Ấn phẩm khác
  • Liên hệ